รองศาสตราจารย์ ดร.วิโรจ อิ่มพิทักษ์ เดินทางไป มก.ฉกส. ครั้งที่ 312 ในระหว่างวันที่ 23-24 มกราคม 2558 พร้อมด้วย ดร.สุปราณี อิ่มพิทักษ์ และ รศ.สุวิทย์ รัตนานันท์
![](https://viroch.csc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/image031-1-300x225.jpg)
OLYMPUS DIGITAL CAMERA
![](https://viroch.csc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/image025-1-300x225.jpg)
OLYMPUS DIGITAL CAMERA
![](https://viroch.csc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/image023-1-300x225.jpg)
OLYMPUS DIGITAL CAMERA
![](https://viroch.csc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/image019-1-300x225.jpg)
OLYMPUS DIGITAL CAMERA
![](https://viroch.csc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/image017-1-300x225.jpg)
OLYMPUS DIGITAL CAMERA
![](https://viroch.csc.ku.ac.th/wp-content/uploads/2021/04/image015-1-300x225.jpg)
OLYMPUS DIGITAL CAMERA